JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI|

BODI YA USAJILI WA WATAALAMU WA MIPANGOMIJI

TANGAZO KWA UMMA
USAJILI WA WATAALAM WA MIPANGOMIJI NA KAMPUNI ZA
MIPANGOMIJLI.

Bodi ya Usajili wa Wataalam wa Mipangomiji ni taasisi ya Serikali iliyoanzishwa kwa
Mujibu wa Sheria ya Usaijili wa Wataalaamu wa Mipangomiji Sura ya 426, Marejeo ya
mwaka 2023 , Mojawapo ya majukumu yake ni kusajili wataalamu na kampuni za
mipangomiji.

Kwa kuzingatia jukumu hilo, Bodi inawatangazia Wataalamu na Kampuni za

Mipangomiji zinazokidhi vigezo vya usajili kuwasilisha maombi yao kabla au ifikapo siku
ya ljumaa tarehe 10/07/2026.

Maombi yote yawasilishwe kwa Msajili, Bodi ya Usajili wa Wataalamu wa Mipangomiji,
S.L.P 1150, Dodoma.

Kwa maelezo zaidi kuhusu sifa na fomu ya maombi tembelea kwenye tovuti ya Bodi ya
Usajili wa Wataalamu wa Mipangomiji www.tprb.go.tz
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